| ขั้นต่ำ: | 500g, 1kg or 25kg for sample, 1000kg for commercial order |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | Net Weight 25kg or 200kg/package |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | In 3 working days |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที, LC, โอเอ |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000 ตัน/เดือน |
| คุณสมบัติ | ค่า |
|---|---|
| ชื่อ | เอ็น-เมทิลไพร์โรลิโดน |
| ชื่ออื่น | 1-เมทิล-2-ไพร์โรลิโดน |
| ยี่ห้อ | ZORUI |
| น้ำหนักโมเลกุล | 99.131 |
| หมายเลข CAS | 872-50-4 |
| หมายเลข EINECS | 212-828-1 |
| จุดหลอมเหลว | -24 °C |
| จุดเดือด | 202 °C |
| การละลายในน้ำ | ละลายได้ |
| ความหนาแน่น | 1.028 กรัม/ซม.³ |
| ลักษณะภายนอก | ของเหลวใสไม่มีสีเหมือนน้ำมัน |
| จุดวาบไฟ | 86.1 °C |