| MOQ: | 500g, 1kg hoặc 25kg cho mẫu, 1000kg cho đơn hàng thương mại |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Trọng lượng tịnh 25kg hoặc 200kg/gói |
| Thời gian giao hàng: | Trong 3 ngày làm việc |
| Phương thức thanh toán: | T/T, LC,OA |
| năng lực cung cấp: | 3000 tấn/tháng |
| Tài sản | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số CAS | 9010-66-6 |
| Tên hóa học | Zein |
| Nguồn | Ngô (Zea mays) |
| Sự xuất hiện | Bột màu vàng đến màu hổ phách |
| Mùi | Đặc trưng, nhẹ |
| Độ hòa tan | Hỗn hòa trong rượu (ethanol, isopropanol), glycol; Không hòa trong nước |
| Trọng lượng phân tử | ~ 22.000 - 28.000 Da (biến đổi) |
| Hàm lượng protein | ≥ 90% (dựa trên khô) |
| Mất khi khô | ≤ 8,0% |
| Hàm lượng tro | ≤ 2,0% |
| Kim loại nặng (như Pb) | ≤ 10 ppm |
| Arsenic (As) | ≤ 1 ppm |
| Chất chì (Pb) | ≤ 3 ppm |
| Các dung môi còn lại | Phù hợp với hướng dẫn ICH Q3C |
| Điều kiện lưu trữ | Lưu trữ ở nơi mát, khô (dưới 25°C) trong thùng kín không khí |