| MOQ: | 500g, 1kg hoặc 25kg cho mẫu, 1000kg cho đơn hàng thương mại |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Trọng lượng tịnh 25kg hoặc 200kg/gói |
| Thời gian giao hàng: | Trong 3 ngày làm việc |
| Phương thức thanh toán: | T/T, LC,OA |
| năng lực cung cấp: | 3000 tấn/tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên | Carboxymethylcellulose Sodium Lubricant |
| Tên khác | Carboxymethylcellulose natri, CMC-natri |
| Công thức hóa học | [C6H7O2 ((OH) 2OCH2COONa]n |
| Số CAS | 9004-32-4 |
| Số EINECS | 900-432-4 |
| Điểm nóng chảy | 274 °C |
| Mật độ | 1.6 g/cm3 |
| Sự xuất hiện | Sợi trắng hoặc bột hạt |
| Ứng dụng chính | Chất làm dày, chất xả, chất kết dính, v.v. |