| MOQ: | 500g, 1kg hoặc 25kg cho mẫu, 1000kg cho đơn hàng thương mại |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Trọng lượng tịnh 25kg hoặc 200kg/gói |
| Thời gian giao hàng: | Trong 3 ngày làm việc |
| Phương thức thanh toán: | T/T, LC,OA |
| năng lực cung cấp: | 3000 tấn/tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên hóa học | Cellulose Hydroxyethyl |
| Bí danh | 2-hydroxyethyl ether cellulose, 2-hydroxyethyl cellulose |
| Công thức hóa học | (C₂H₆O₂)ₙ |
| Số CAS | 9004 62 0 |
| Điểm nóng chảy | 288 đến 290 ℃ |
| Mật độ | 0,75 g/cm³ (25℃) |
| Ngoại hình | Bột màu trắng đến trắng ngà |
| Độ hòa tan | Hòa tan trong nước |