| ขั้นต่ำ: | 500g, 1kg or 25kg for sample, 1000kg for commercial order |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | Net Weight 25kg or 200kg/package |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | In 3 working days |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที, LC, โอเอ |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000 ตัน/เดือน |
| ปริมาตร | รายละเอียด | วิธีการทดสอบ |
|---|---|---|
| ลักษณะ | ขาวเป็นผง | การตรวจเห็น |
| ความหนาแน่น | 0.5 - 0.8 g/cm3 | ASTM D1895 |
| สารประกอบเคมี | Mg:Al (สัดส่วนมอลาร์ 3: 1) | การดูดซึมอะตอม |
| pH (1% ในน้ํา) | 80.0 - 10.0 | เครื่องวัด pH |
| เนื้อหาคาร์บอเนต | 30 - 35% | การระดับ |
| ปริมาณน้ํา | 5 - 10% | การสูญเสียจากการแห้ง |
| อสังหาริมทรัพย์ | มูลค่า |
|---|---|
| สูตรเคมี | Mg2Al2(CO3) ((OH) 6·nH2O |
| น้ําหนักโมเลกุล | 376.41 กรัม/โมล |
| จุดละลาย | ละลายเหนือ 200 °C |
| ความละลาย | ไม่ละลายในน้ํา |
| สภาพการเก็บรักษา | สภาพแวดล้อมเย็นแห้ง |
| อายุการใช้ | 24 เดือน |