| MOQ: | 500g, 1kg or 25kg for sample, 1000kg for commercial order |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Net Weight 25kg or 200kg/package |
| Thời gian giao hàng: | In 3 working days |
| Phương thức thanh toán: | T/T, LC,OA |
| năng lực cung cấp: | 3000 tấn/tháng |
| Parameter | Thông số kỹ thuật | Phương pháp thử nghiệm |
|---|---|---|
| Sự xuất hiện | Bột trắng | Kiểm tra trực quan |
| Mật độ khối | 00,5 - 0,8 g/cm3 | ASTM D1895 |
| Thành phần hóa học | Mg:Al (3:1 tỷ lệ molar) | Hấp thụ nguyên tử |
| PH (1% trong nước) | 8.0 - 10.0 | Máy đo pH |
| Hàm lượng carbonat | 30 - 35% | Tiêu chuẩn hóa |
| Hàm lượng nước | 5 - 10% | Mất khi khô |
| Tài sản | Giá trị |
|---|---|
| Công thức hóa học | Mg2Al2 ((CO3) ((OH) 6·nH2O |
| Trọng lượng phân tử | 376.41 g/mol |
| Điểm nóng chảy | Phân hủy trên 200 °C |
| Độ hòa tan | Không hòa tan trong nước |
| Điều kiện lưu trữ | Môi trường mát mẻ, khô |
| Thời hạn sử dụng | 24 tháng |