| ขั้นต่ำ: | 500g, 1kg or 25kg for sample, 1000kg for commercial order |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | Net Weight 25kg or 200kg/package |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | In 3 working days |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที, LC, โอเอ |
| ความสามารถในการจัดหา: | 3000 ตัน/เดือน |
| คุณสมบัติ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| สูตรเคมี | (C2H4O)n |
| ลักษณะภายนอก | ผงสีขาวหรือเม็ด |
| น้ำหนักโมเลกุล | แตกต่างกันไป (ตั้งแต่ 1,000 ถึง 8,000,000 กรัม/โมล) |
| จุดหลอมเหลว | 65-70 °C สำหรับน้ำหนักโมเลกุลต่ำ |
| การละลายในน้ำ | ละลายได้ทั้งหมด |
| ความหนาแน่น | ประมาณ 1.1 กรัม/ซม.³ |
| ค่า pH | เป็นกลาง (ประมาณ 7) |
| เงื่อนไขการจัดเก็บ | เก็บในที่เย็น แห้ง ห่างจากความชื้น |
| อายุการเก็บรักษา | ไม่จำกัดเมื่อเก็บรักษาอย่างถูกต้อง |