| MOQ: | 500g, 1kg or 25kg for sample, 1000kg for commercial order |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Net Weight 25kg or 200kg/package |
| Thời gian giao hàng: | In 3 working days |
| Phương thức thanh toán: | T/T, LC,OA |
| năng lực cung cấp: | 3000 tấn/tháng |
| Tài sản | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tên hóa học | Polyvinylpyrrolidone (PVP) |
| Công thức hóa học | (C6H9NO) n |
| Số CAS | 9003-39-8 |
| Trọng lượng phân tử | 111.1418 (tùy theo lớp) |
| Điểm nóng chảy | 130 °C |
| Điểm sôi | 217.6 °C |
| Mật độ | 1.144 g/cm3 |
| Sự xuất hiện | Bột tạo ra chất pha trộn vô hình màu trắng đến vàng nhạt |
| Điểm phát sáng | 930,9 °C |
| Độ hòa tan | Giải tan trong nước, methanol, ethanol |
| pH | Thông thường trung tính (5.0 - 7.0) |